Na'urar tsaftace Laser mai ɗaukar nauyi

Takaitaccen Bayani:

Na'urorin tsaftacewa na Laser masu ɗaukuwa suna da ƙanƙanta, masu sassauƙa cikin motsi, suna iya dacewa da hanyar jan sanda ko jakunkuna.Ƙarfin laser yana da ƙananan ƙananan kuma amfani da wutar lantarki yana da ƙananan, wanda ya dace da ayyukan waje, kuma ya dace da tsaftace kayan da aka gyara waɗanda ba su da sauƙi don kwancewa da motsawa.
Sabuwar na'urar tsaftacewa ta Laser mai ɗaukar hoto na Horizon Laser ta haɗu da nauyi mai sauƙi, aiki mai sauƙi, inganci mai inganci, mara lamba da rashin gurbatawa.Ana amfani dashi don tsaftace tsatsa na simintin ƙarfe da faranti na ƙarfe na carbon, tsaftace gurbataccen mai na bakin karfe da kayan kwalliya, farantin aluminum, tsaftace oxide na bakin karfe, yana da tsabta mai tsabta kuma baya lalata tushe mai tushe.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

Mai sanyaya iska, mai sauƙi kuma mai ɗaukar nauyi.
Tsarin Silinda da jakunkuna a ƙasa suna sa kayan aiki sun fi dacewa don motsawa (nau'in jakar baya zaɓi ne).
Shugaban tsaftacewa ya fi sauƙi kuma ya dace da aikin hannun hannu na dogon lokaci.

Amfanin samfur

Zane mai ɗaukuwa: m, sawa, ergonomic, hannu ɗaya;
M tsaftacewa: high Laser tsaftacewa yadda ya dace, ceton lokaci;
Nau'in nau'in lamba: tsaftacewa na laser ba tare da niƙa ba kuma ba lamba ba;
Rashin gurɓata: mai sauƙi don magance gurɓataccen muhalli wanda ke haifar da tsaftacewar sinadarai ba tare da amfani da kowa ba
sunadarai da tsabtace ruwa;
Ƙarfin sikeli mai ƙarfi: ruwan tabarau mai musanya, nisa mai iya canzawa, tsarin tsaftacewa mai faɗi.

Na'urar tsaftace Laser mai ɗaukar nauyi (2)

Na'urar tsaftacewa Trolley

Injin Tsabtace Laser Mai ɗaukar nauyi (1)

Injin tsaftace jakar baya

Ma'aunin Fasaha

Samfura Saukewa: DPX-QP50 Saukewa: DPX-QP30
Tushen Laser Farashin 50W Farashin 30W
Tsawon fiber 5m (mai iya canzawa) 5m (mai iya canzawa)
Buga makamashi 1.5mJ 1.5mJ
Hanyar sanyaya sanyaya iska sanyaya iska
Girma 462*260*855mm 462*260*855mm
Nauyi 32kg 30kg
Amfanin wutar lantarki 400w 300w
Ƙarfin wutar lantarki AC 220 V
Masana'antar aikace-aikace Maido da kayan tarihi na d ¯ a, tashar tashar wutar lantarki, manyan sassan kayan aiki, layin samar da walda

Siga

Base Material Surface DOF mai inganci (mm) Gudun al'ada (mm2/s) Babban Gudu (mm2/s) Tasiri
Bakin ƙarfe Tsatsa mai tsanani (kauri 0.08mm) 8 2000 3000 Tsaftataccen wuri kuma babu lahani ga kayan tushe
Karfe Karfe Tsatsa matsakaici (kauri 0.05mm) 8 1800 2400 Tsaftataccen wuri kuma babu lahani ga kayan tushe
Bakin karfe Datti mai laushi, ɗan tsatsa 8 2000 3000 Tsaftataccen wuri kuma babu lahani ga kayan tushe
Kayan aikin ƙarfe Matsakaicin maiko, ragowar ƙarfe 8 1500 2300 Tsaftataccen wuri kuma babu lahani ga kayan tushe
Aluminum Oxide, datti surface 8 1500 2000 Tsaftataccen wuri kuma babu lahani ga kayan tushe
Babban Halaye Yanayin Gwaji Min. Na al'ada Max. Naúrar
Aiki Voltage 220 210 220 230 *
Matsakaicin Amfani na Yanzu Pout=Pnom 4 5 6 A
Yanayin Zazzabi Mai Aiki 0 +40 °C
Ajiya Zazzabi -10 +60 °C
Hanyar sanyaya AirCooling
Lokacin dumi - ana iya sarrafa shi 0 min
- aiki a tsaye 10 min
Danshi na Dangi 10 96 %
Girma 390*150*485 (W*D*H) mm
Nauyi 17 kg
Laser tsaftacewa kai 2.5 kg

Tasirin aikace-aikace

Injin Tsabtace Laser Mai ɗaukar nauyi (1)
Na'urar tsaftace Laser mai ɗaukar nauyi (2)
Na'urar tsaftace Laser mai ɗaukar nauyi (2)
Injin Tsabtace Laser Mai ɗaukar nauyi (1)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana